pms-DO-PARAFEN F

Do-Parafen chứa các hoạt chất có tính giảm đau, hạ sốt kháng viêm và kháng Histamin.

Câu hỏi thường gặp

Gửi thắc mắc của bạn cho chúng tôi

Fields marked with an * are required

Thành phần:
Mỗi viên nén chứa:
– Paracetamol ………………………………… 500mg.
– Ibuprofen ……………………………… 200mg.
– DiphenhydraminHCI ……………………… 12,5 m.
Tá dược: Tinh bột bắp.

Thông tin chi tiết:
Tính chất:

Do-Parafen chứa các hoạt chất có tính giảm đau, hạ sốt kháng viêm và kháng Histamin.

Chỉ định:

– DO-PARAFEN được chỉ định để điều trị các triệu chứng đau nhức do cảm cúm, viêm mũi, viêm xoang, dị ứng với thời tiết.
– DO-PARAFEN làm giảm các triệu chứng do các bệnh nhiễm trùng đường hô hấp trên như sốt, nhức đầu, sổ mũi.

Liều dùng-Cách dùng:

Người lớn : – 01 viên/lần, 2-4 lần mổi ngày. Nên uống thuốc trong bửa ăn.

Bảo quản: Bảo quản dưới 25°C, tránh ẩm và ánh sáng.

Hạn dùng : 24 tháng kể từ ngày sản xuất.

Trình bày:

Hộp 10 vỉ xé x 10 viên nén dài bao phim